ga đường sắt tại Nhổn (ngã tư đường 70 và QL32), tàu điện sẽ đi theo QL32 đến nội thành Hà Nội, qua các đường phố Hồ Tùng Mậu - Xuân Thuỷ - Cầu Giấy - Kim Mã - Núi Trúc - Giảng Võ - Cát Linh-Quốc Tử Giám - ga Hà Nội
Công ty cổ phần Vận tải đường sắt Sài Gòn trân trọng thông báo tới quý khách hàng bảng giờ tàu khách áp dụng từ 0 giờ, ngày 15/8/2016.