Lịch chạy tàu SE7 tuyến Hà Nội - Sài Gòn Lịch chạy tàu SE7 tuyến Hà Nội - Sài Gòn Khởi hành từ Ga Hà Nội lúc: 06:00 Đến Ga Sài Gòn lúc: 16:55 Quãng đường hành trình: 1726 km Thời gian hành trình: 34giờ 55phút Tốc độ bình quân tàu SE7: 49.4 km/h Số ga dừng trên hành trình: 28 STT Ga đến Số km Giờ đến Giờ đi 1 Hà Nội 0 06:00 06:00 2 Phủ Lý 56 07:02 07:05 3 Nam Định 87 07:43 07:46 4 Ninh Bình 115 08:20 08:23 5 Thanh Hóa 175 09:33 09:30 6 Minh Khôi 197 09:57 10:00 7 Chợ Sy 279 11:23 11:20 8 Vinh 319 12:05 12:12 9 Yên Trung 340 12:36 12:39 10 Hương Phố 387 13:33 13:36 11 Đồng Lê 436 14:41 14:44 12 Minh Lễ 482 15:36 15:39 13 Đồng Hới 522 16:28 16:40 14 Mỹ Đức 551 17:14 17:17 15 Đông Hà 622 18:35 18:38 16 Huế 688 19:54 19:59 17 Đà Nẵng 791 22:33 22:58 18 Tam Kỳ 865 00:21 00:24 19 Quảng Ngãi 928 01:36 01:39 20 Diêu Trì 1096 04:35 04:47 21 Tuy Hòa 1198 06:37 06:40 22 Ninh Hòa 1281 08:10 08:13 23 Nha Trang 1315 08:50 08:57 24 Tháp Chàm 1408 10:33 10:36 25 Bình Thuận 1551 12:57 13:02 26 Suối Kiết 1603 14:04 14:07 27 Long Khánh 1649 14:57 15:00 28 Biên Hòa 1697 15:59 16:07 29 Dĩ An 1707 16:18 16:21 30 Sài Gòn 1726 16:55 16:55
Lịch chạy tàu SE7 tuyến Hà Nội - Sài Gòn (từ ngày 04-09-2014) Khởi hành từ Ga Hà Nội lúc: 06:00 Đến Ga Sài Gòn lúc: 16:05 Quãng đường hành trình: 1726 km Thời gian hành trình: 34giờ 5phút Tốc độ bình quân tàu SE7: 50.6 km/h Số ga dừng trên hành trình: 23 STT Ga đến Số km Giờ đến Giờ đi 1 Hà Nội 0 06:00 06:00 2 Phủ Lý 56 07:04 07:07 3 Nam Định 87 07:42 07:47 4 Ninh Bình 115 08:19 08:22 5 Thanh Hóa 175 09:28 09:33 6 Chợ Si 279 11:18 11:21 7 Vinh 319 12:01 12:08 8 Yên Trung 340 12:32 12:35 9 Hương Phố 387 13:39 13:42 10 Đồng Lê 436 14:44 14:47 11 Đồng Hới 522 16:21 16:36 12 Đông Hà 622 18:31 18:34 13 Huế 688 19:47 19:55 14 Đà Nẵng 791 22:25 22:47 15 Tam Kỳ 865 00:05 00:08 16 Quảng Ngãi 928 01:16 01:21 17 Diêu Trì 1096 04:08 04:23 18 Tuy Hoà 1198 06:15 06:20 19 Ninh Hòa 1614 07:51 07:54 20 Nha Trang 1315 08:27 08:35 21 Tháp Chàm 1408 10:06 10:11 22 Bình Thuận 1551 12:33 12:39 23 Long Khánh 1649 14:22 14:25 24 Biên Hòa 1697 15:22 15:25 25 Sài Gòn 1726 16:05 16:05
Lịch chạy tàu SE7 tuyến Hà Nội - Sài Gòn (từ 01/06/2018) Khởi hành từ Ga Hà Nội lúc: 06:00 Đến Ga Sài Gòn lúc: 16:10 Quãng đường hành trình: 1726 km Thời gian hành trình: 34giờ 10phút Tốc độ bình quân tàu SE7: 50.5 km/h Số ga dừng trên hành trình: 28 STT Ga đến Số km Giờ đến Giờ đi 1 Hà Nội 0 06:00 06:00 2 Phủ Lý 56 07:03 07:06 3 Nam Định 87 07:39 07:42 4 Ninh Bình 115 08:14 08:17 5 Thanh Hóa 175 09:25 09:28 6 Minh Khôi 197 09:50 09:53 7 Chợ Sy 279 11:19 11:22 8 Vinh 319 11:19 11:22 9 Yên Trung 340 12:43 12:46 10 Hương Phố 387 13:40 13:42 11 Đồng Lê 436 14:43 14:45 12 Minh Lễ 482 15:35 15:37 13 Đồng Hới 522 16:22 16:34 14 Mỹ Đức 551 17:06 17:09 15 Đông Hà 622 18:32 18:35 16 Huế 688 19:46 19:51 17 Đà Nẵng 791 22:21 22:36 18 Tam Kỳ 865 00:01 00:04 19 Quảng Ngãi 928 01:29 01:32 20 Diêu Trì 1096 04:17 04:32 21 Tuy Hòa 1198 06:15 06:18 22 Ninh Hòa 1281 07:48 07:51 23 Nha Trang 1315 08:24 08:39 24 Tháp Chàm 1408 10:10 10:13 25 Bình Thuận 1551 12:28 12:33 26 Suối Kiết 1603 13:32 13:34 27 Long Khánh 1649 14:19 14:22 28 Biên Hòa 1697 15:19 15:25 29 Dĩ An 1707 15:37 15:40 30 Sài Gòn 1726 16:10 16:10